.
Hồ sơ F3 - Hunganhkm - 25/03/2002
1, 2, 3, 4, 5, 6 - bottom
Kiểm tra tình trạng hồ sơ:
. Khi nào HS được mở?
. HS đã hoàn tất chưa?
. Có được xếp PV chưa?

1. Gọi phone: (603)334-0700
. Chỉ có thể gọi vào giờ làm việc từ 7:00 AM đến 12:00 PM (Eastern time), từ thư hai đến thứ sáu, trừ ngày lễ.

. Khi gọi bạn sẽ gặp trực tiếp nhân viên NVC do đó không thể gọi hỏi thăm tin tức của HS nếu không phải là người bảo lãnh; người được bảo lãnh hay luật sư của hồ sơ. Do đó VietDitru KHÔNG thể gọi giúp bạn.

2. Dùng Mẫu Thư theo quy định của NVC
. Bấm: Public Inquiry Form để gởi NVC hỏi thăm tin tức.
. Cần hướng dẫn, bấm: Hướng dẫn điền Public Inquiry Form

.

Em cảm ơn anh MinhDung nhiều.

93361 top -

em xin chào các anh chị,gd em đã gửi DS 3032 cho NATIONAL VIA CENTER rồi,cho em hỏi bao lâu nữa ho yêu cầu gd em đóng lệ phí 400$ cho mỗi người vậy các anh chị,DS 230 họ gửi cho cho mình hay mình tự doawnload và thực hiện.DS 230 hoàn tất 2 phần là mình sẽ gửi qua cho họ la hoan tất thủ tục bê đó phải ko các anh chị.Em xin cảm ơn.

95519 top -

Chào bạn
Sau khi vừa nhận được mẩu DS-3032 của bạn thì NVC họ sẻ cho ra IV fee # để đóng $400 cho mổi người ( Tôi khuyên nên đóng tiền ONLINE để sau này Print ra Barcode Cover sheet tiện và nhanh hơn )

Bạn vào mục Thư viện di trú của Diển đàn mà download Form DS-230

95553 top -
xin chào diễn đàn,gia đình em đã nộp tất cả giấy tờ qua cho NVC.em xin nhờ các anh chị trong diễn đàn check hồ sơ nhà em đã complete chưa.em xin chân thành cảm ơn.MY CASE NUMBER:2006645073

163034 top -

Chúc mừng! HCM 2006645073 complete on 26July2010. Chờ 6-8 tuần sẽ có tin PV.

163036 top -
Chúc mừng bạn!

163128 top -
dạ em rất vui,em xin cảm ơn anh CherryNguyen và chị Q Như nhiều.

163167 top -

EM XIN CHÀO DIỄN ĐÀN VÀ CÁC ANH CÁC CHỊ
E thấy có một số hồ sơ đã có thư mời phỏng vấn.e xin nhờ các anh các chị kiểm tra giùm e xem hồ sơ nhà e có thư mời phỏng vấn chưa,số hồ sơ nhà e là hcm2006645073 completed on july 26.e xin chân thành cảm ơn

206631 top -
Chào bạn !
Muốn biết ngày PV bạn phải gọi trực tiếp vào NVC

206635 top -
so dt cua nvc là bao nhiẻu?

206658 top -

Bạn xem tại đây http://vietditru.com/?goinvc

206669 top -
Gia đình em đã nhận được giấy phỏng vấn.ngày pv 8 tháng12 lúc 9am.Em cần chuẩn bị những thủ tục gì để đi khám sức khoẻ và sắp xếp giấy tờ để phỏng vấn cho tốt.Em xin cảm ơn các anh chị nhiều

237755 top -

Bạn đăng ký để lấy hẹn khám sức khoẻ, chích ngừa ngay để tránh chậm trể. Bạn đọc mục Hồ sơ - sắp xếp để làm, đọc thêm kinh nghiệm phỏng vấn của các anh chị đi trước để chuẩn bị cho trường hợp của mình. Bình tĩnh lúc phỏng vấn sẽ giúp bạn thành công. Chúc bạn may mắn.

237927 top -

Em xin chào các anh chị,hôm nay gia đình em đã đi khám sức khoẻ và chích ngừa trong một ngày,chiều đem giấy chích ngừa qua bên Chợ Rẫy nghe kết quả thì họ nói thứ 2 tuần sau lên nhận kq,vậy là mọi việc tốt đẹp ,không có trục trặc gì phải ko các anh chị,hay bác sĩ sẽ gọi điện thoại về cho gia đình em nếu có vấn đề gì về sức khoẻ trong mấy ngày này,một chút lo lắng mong các anh chị giải đáp giùm em.Em xin chân thành cảm ơn

245165 top -
Anh chị ơi,gd em đi bổ túc giấy tờ thì họ đưa gaaiy1 xanh,họ ko hỏi câu nào,nội dung giấy xanh là: hiện tại ko thể tiếp tục cấp visa vào thời điểm này vì do môt số thay đổi gần đây về số lương cấp thị thực ,họ ko thể đẩy nhanh vì mỗi tháng số lượng thị thực đã vượt quá có thể cấp.Họ nói sẽ đảm bảo thông báo khi nào dến ngáy ưu tiên đén hạn xem xét.gần 4 tháng nữa em 21t rồi,nếu chưa dc cấp visa,em phải khiếu nại ko?ko là em qua tuổi ko được đi phải ko các anh chị.em hm nay gd em rất buồn và lo lắng,mong các anh chị cho em lời khuyên

265546 top -
Hồ sơ F3 - Hunganhkm - 25/03/2002
1, 2, 3, 4, 5, 6

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image